+ Sở hữu cho mình một kích thước màn hình lên đến 40 inch, mang đến cho người dùng những trải nghiệm hình ảnh Full HD với độ nét cao, ấn tượng cho cả loại phim ảnh và thể thao.
+ Điều khiển tivi thông qua chế độ nhận diện bằng cử chỉ, khuôn mặt và giọng nói rất thông minh.
+ Ứng dụng vào hệ thống loa với tổng công suất lên đến 16W cùng công nghệ âm thanh xoắn ốc với chất lượng cao.
Hãng Sản Xuất
TCL
Sản Xuất Tại
Việt Nam
Loại TV
Smart led
Kích thước màn hình
40 inch
Độ Phân Giải
Full HD 1920x1080
Tần Số Quét
100 Hz
Tổng Công Suất Loa
16W